Danh mục sản phẩm
Phụ kiện mạng
Phụ kiện đấu nối
Măng xông cáp
Tủ, hộp ODF
Tủ, hộp cáp
Bộ CĐ quang điện, Video
Modem quang & Module SFP
Cáp quang, Cáp đồng
Thiết bị điện, điện tử, điện lạnh
Thiết bị, vật tư cơ khí
Vật tư tiếp địa, chống sét
Điện thoại bàn, ĐT Di động
Dụng cụ thi công
Dụng cụ đo
Bộ dụng cụ
Dụng cụ & PK T.Hình Cáp
Thiết bị văn phòng
Thang nhôm rút
Bảo hộ lao động
Quà tặng
Tin tức - sự kiện
Liên hệ

CÔNG TY TNHH SX TM SAO NAM

Địa chỉ:270/5 Đường QL 1A -P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM

Email: Sales@vienthongsaonam.com
info@vienthongsaonam.com
Tel : (08)- 3715 3005

          0911.723.666

          0982.669.996
          0919.6716.16
CHI NHÁNH MIỀN BẮC

Email: saonam2010@gmail.com

Thông tin sản phẩm ODF gắn Rack ODF gắn Rack
(xem ảnh lớn)
ODF Gắn Rack 19''
- Nhóm Sản phẩm: ODF gắn Rack
- Giá: Liên hệ

Dung lượng 8-96FO
Chi tiết sản phẩm



1. Giá phối quang gắn Rack dạng khay trượt, Adapter SC,FC,LC

Mô tả
    - Giá phối quang gắn Rack dạng khay trượt được sử dụng để kết nối cáp quang trực tiếp hoặc rẽ nhánh.
    - Bên trong giá phối quang ODF có khay hàn sợi quang để chứa các ống co nhiệt bên trong để bảo vệ mối hàn sợi quang.
    - Hệ thống quản lý cáp bên trong được tích hợp để quản lý cáp quang vào cũng như dây nhảy, đảm bảo cho bán kính uốn cong được an toàn nhằm tránh gây
......đứt/gãy cũng như đảm bảo độ suy hao cho sợi quang.
    - Vỏ: được làm bằng hộp kim thép, sơn tĩnh điện, màu sắc tùy chọn.
    - Đầu giao tiếp quang: FC, SC, ST, LC, Simplex hoặc Duplex.
    - Phụ kiện kèm theo: Adaptor, khay nối quang, ống co nhiệt, dây đai, phụ kiện gắn Rack...

 
Ứng dụng
    - Mạng viễn thông.
    - Mạng cáp truyền hình CATV.
    - Mạng LAN, WAN.

Thông tin đặt hàng
    - ODF-RSN-24P/XXFO-YZ: 485x300x(1U)mm: Dung lượng từ 4 đến 24 sợi quang.
    - ODF-RSN-48P/XXFO-YZ: 485x300x(2U)mm: Dung lượng từ 32 đến 48 sợi quang.
    - ODF-RSN-72P/XXFO-YZ: 485x300x(3U)mm: Dung lượng từ 60 đến 72 sợi quang.
    - ODF-RSN-96P/XXFO-YZ: 485x300x(4U)mm: Dung lượng từ 84 đến 96 sợi quang.
    Trong đó:
            + XX: Số lượng Adaptor.
            + YZ: loại Adaptor (FC/PC, SC/PC, LC/PC,...)


2. Giá phối quang gắn Rack dạng cố định

Mô tả
    - Giá phối quang gắn Rack dạng bật nắp (cố định) được sử dụng để kết nối cáp quang trực tiếp hoặc rẽ nhánh.
    - Bên trong giá phối quang ODF có khay hàn sợi quang để chứa các ống co nhiệt bên trong để bảo vệ mối hàn sợi quang.
    - Hệ thống quản lý cáp bên trong được tích hợp để quản lý cáp quang vào cũng như dây nhảy, đảm bảo cho bán kính uốn cong được an toàn nhằm tránh gây
......đứt/gãy cũng như  đảm bảo độ suy hao cho sợi quang.
    - Vỏ: được làm bằng hộp kim thép, sơn tĩnh điện, màu sắc tùy chọn.
    - Đầu giao tiếp quang: FC, SC, ST, LC, Simplex hoặc Duplex.
    - Phụ kiện kèm theo: Adaptor, khay nối quang, ống co nhiệt, dây đai, phụ kiện gắn Rack...
Ứng dụng
    - Mạng viễn thông.
    - Mạng cáp truyền hình CATV.
    - Mạng LAN, WAN.

Thông tin đặt hàng
    - ODF-RSN-24P/XXFO-YZ: 485x300x(1U)mm: Dung lượng từ 4 đến 24 sợi quang.
    - ODF-RSN-48P/XXFO-YZ: 485x300x(2U)mm: Dung lượng từ 32 đến 48 sợi quang.
    - ODF-RSN-72P/XXFO-YZ: 485x300x(3U)mm: Dung lượng từ 60 đến 72 sợi quang.
    - ODF-RSN-96P/XXFO-YZ: 485x300x(4U)mm: Dung lượng từ 84 đến 96 sợi quang.
    Trong đó: 
            + XX: Số lượng Adaptor.
            + YZ: loại Adaptor (FC/PC, SC/PC, LC/PC,...)


 
Lượt xem: 4977
Sản phẩm khác
Giá: Liên hệ
Quay lại
Hỗ trợ trực tuyến

 

 

Hotline:   08.37153005
Mobile1:  0911.723.666

Mobile2:  0982.669.996

Mobile3:  0919.671616

Mobile4:  0911.764.888

Email: Sales@vienthongsaonam.com

Liên kết Website
Lượt truy cập
Online: 24
Lượt truy cập: 429240