Danh mục sản phẩm
Phụ kiện mạng
Phụ kiện đấu nối
Măng xông cáp
Tủ, hộp ODF
Tủ, hộp cáp
Bộ CĐ quang điện, Video
Modem quang & Module SFP
Cáp quang, Cáp đồng
Thiết bị điện, điện tử, điện lạnh
Thiết bị, vật tư cơ khí
Vật tư tiếp địa, chống sét
Điện thoại bàn, ĐT Di động
Dụng cụ thi công
Dụng cụ đo
Bộ dụng cụ
Dụng cụ & PK T.Hình Cáp
Thiết bị văn phòng
Thang nhôm rút
Bảo hộ lao động
Quà tặng
Tin tức - sự kiện
Liên hệ

CÔNG TY TNHH SX TM SAO NAM

Địa chỉ:270/5 Đường QL 1A -P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM

Email: Sales@vienthongsaonam.com
info@vienthongsaonam.com
Tel : (08)- 3715 3005

          0911.723.666

          0982.669.996
          0919.6716.16
CHI NHÁNH MIỀN BẮC

Email: saonam2010@gmail.com

Thông tin sản phẩm Máy hàn cáp quang Máy hàn cáp quang
(xem ảnh lớn)
Máy hàn quang Ilsintech S3
- Nhóm Sản phẩm: Máy hàn cáp quang
- Giá: Liên hệ

Chi tiết sản phẩm
Máy hàn cáp sợi quang Model SWIFT-S3 do hãng ILSINTECH (Hàn Quốc) sản xuất và nhập khẩu về Việt Nam
Tiêu chuẩn kỹ thuật và tính năng
 

Công nghệ hàn sợi quang

Công nghệ  lõi- lõi ( IPAS Core to Core Alignment (Image Pattern Analysis Alignment System).

Ưng dụng hàn cho các loại sợi

Các loại sợi sau: SMF(ITU-T G.652), MMF(ITU-T G.651), DSF(ITU-T G.653), NZDSF(ITU-T G.655), EDFA, EI980, 

Có thể hàn khác loại sợi(SM/MM), ITU-T G.657

Tính sợi

Hàn từng sợi đơn

Đường kính sợi quang có thể hàn

Vỏ phản xạ : từ 80µm~ 150 µm;

Vỏ bọc: từ 100µm ~ 1000µm(single)

Chiều dài tuốt vỏ bọc sợi quang

Vỏ bọc 250 µm: từ 8 ~ 16mm;

Vỏ bọc 900 µm: 16mm.

Suy hao mối hàn TB cho từng loại sợi

Các loại sợi: SMF ≤ 0.02dB, 

MMF ≤ 0.01dB, DSF ≤ 0.04dB, NZDSF ≤ 0.04dB

Suy hao phản xạ (RL)

≥ 60dB

Suy hao (Attenuation)

Từ 0,1 đến 15dB

Thời gian hàn

Thời gian hàn: ≤ 9 giây;

Thời gian đốt ống co nhiệt

 ≤ 26 giây ( đối với ống co nhiệt dài 60mm).

Ứng dụng cho các ống co nhiệt

20mm, 25mm, 34mm, 40mm hoặc 60mm

Các chương trình

Chế độ Hàn: 100; chế độ đốt gia nhiệt: 50

Lưu trữ kết quả hàn

≥  2.000 kết quả trong bộ nhớ trong 

(100 hình ảnh)

Độ cao hoạt động

Từ 0 ~ 5.000m trên mực nước biển

Điều kiện hoạt động

Từ -10 0C đến +50 0C, Độ ẩm: 95%

Điều kiện bảo quản

Từ -40 0C đến + 800C, Độ ẩm : 0 đến 95%

Điều kiện ngoại quan khi hàn

Hàn được khi tốc độ gió ≥15m/s, 

có khả năng chống bụi, va đập và nước.

Kích thước và trọng lượng

≤ (138x160x135)mm(WxLxH) (bao gồm màn hình); 

Trọng lượng ≤ 2.3Kg (bao gồm Pin)

Giao diện kết nối ngoài

Có các cổng: USB, RCA, Nguồn bên ngoài

Điện áp sử dụng

Nguồn pin DC 14.8V (≥ 5.600mAh);

Nguồn AC từ 100 ~ 240V qua Adapter.

Hỗ trợ lấy nguồn DC bên ngoài

Có thể sử dụng nguồn DC 12V của xe Ô tô

Số lần hàn và gia nhiệt của pin

Chu kỳ 250 lần ( đối với pin  lithium polymer )

Khả năng của điện cực

≥ 2.500 lần hàn không cần thay thế

Tự động  thử lực căng của sợi quang sau hàn

Lực tác động khi thử tùy chọn: 2N / 4.4N

Chế độ xem và Màn hình hiển thị

2 camera CMOS và màn hình LCD màu loại 4,3inch ; bảng điều khiển cảm ứng giao diện tiếng Việt.

Khả năng phóng to và xem sợi theo trục

Xem trục X hoặc Y ≥ 300X; 

Xem trục X và Y ≥ 170X, 300X.

 

PHỤ KIỆN KÈM THEO

Máy hàn + thùng plastic đựng máy+ dây đeo

Pin sạc theo máy

Dây cấp nguồn AC qua adapter cho máy.

Dao cắt sợi quang + Lưỡi dao cắt (dự phòng)

Lọ đựng cồn.

Điện cực hàn (dự phòng)

Tay inox đỡ ống co nhiệt, đỡ sợi quang.

Tài liệu hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Việt.

CD cài đặt, hướng dẫn sử dụng.

Dây nối USB chuẩn 2.0 đầu mini B và A

PHỤ KIỆN MUA RIÊNG:

- Dây nguồnn DC cấp từ ô tô

- Dao cắt, tuốt  vỏ cáp.

- Dao tuốt sợi quang và ống đệm lỏng.

 

 

Lượt xem: 2229
Sản phẩm khác
Giá: Liên hệ
Quay lại
Hỗ trợ trực tuyến

 

 

Hotline:   08.37153005
Mobile1:  0911.723.666

Mobile2:  0982.669.996

Mobile3:  0919.671616

Mobile4:  0911.764.888

Email: Sales@vienthongsaonam.com

Liên kết Website
Lượt truy cập
Online: 22
Lượt truy cập: 429169