Danh mục sản phẩm
Phụ kiện mạng
Phụ kiện đấu nối
Măng xông cáp
Tủ, hộp ODF
Tủ, hộp cáp
Bộ CĐ quang điện, Video
Modem quang & Module SFP
Cáp quang, Cáp đồng
Thiết bị điện, điện tử, điện lạnh
Thiết bị, vật tư cơ khí
Vật tư tiếp địa, chống sét
Điện thoại bàn, ĐT Di động
Dụng cụ thi công
Dụng cụ đo
Bộ dụng cụ
Dụng cụ & PK T.Hình Cáp
Thiết bị văn phòng
Thang nhôm rút
Bảo hộ lao động
Quà tặng
Tin tức - sự kiện
Liên hệ

CÔNG TY TNHH SX TM SAO NAM

Địa chỉ:270/5 Đường QL 1A -P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM

Email: saonam.vattuvienthong@gmail.com            
Tel : (028)- 3715 3005

          0919.67.16.16

          0982.119.716

CHI NHÁNH MIỀN BẮC

Địa chỉ: 718 CT5, Khu đô thị mới Tứ Hiệp, Thanh trì, Hà Nội

Email: saonam2010@gmail.com

Tel : 0911.466.777

 

Thông tin sản phẩm Modem / Switch / Router Modem / Switch / Router
(xem ảnh lớn)
Modem quang V35
- Nhóm Sản phẩm: Modem / Switch / Router
- Giá: Liên hệ

Chi tiết sản phẩm
 

MODEM QUANG V.35 OPTOSPAN 2

 

V.35 Interface

 

Data Rate

N x 64Kbps (N=1 ~ 32)

Connector 

34 pin Female connector

 

 

FIBER OPTIC INTERFACE 

 

Transmission Rate 

2.048 Mbps

Line Coding 

CMI

Wavelength 

1310 nm or 1550 nm

Connectors 

ST, SC , FC

Fiber Type 

single-mode 20 to 120km (Option)

 

 

GENERAL

 

Diagnostics

Local and Digital loopbacks activated via DIP switch

E1 Indicators

PWR, AIS, SYN, TST,AIS(E1), SYN(E1) 

V.35 Indicators

PWR, AIS,SYS,TST, TD, RD 

Power 

100 ~ 240 VAC @ 50 ~ 60 Hz / 5 VDC, 2A

 

DC: 48/60 VDC nominal or 24 VDC ; Power < 2W

Environment 

Temperature: 0-50°C

 

Humidity: Up to 90%,non-condensing

Physical Dimensions

25(H) mm X 111.5(W) mm X 131(D) mm

Lượt xem: 5456
Sản phẩm khác
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Quay lại
Hỗ trợ trực tuyến

 

 

Hotline:   028.37153005
Mobile1:  0919.671616

Mobile2:  0982.119.716

Miền bắc :

Mobile4:  0911.466.777

Email: saonam.vattuvienthong@gmail.com

Liên kết Website
Lượt truy cập
Online: 14
Lượt truy cập: 1924104