Danh mục sản phẩm
Phụ kiện mạng
Phụ kiện đấu nối
Măng xông cáp
Tủ, hộp ODF
Tủ, hộp cáp
Bộ CĐ quang điện, Video
Modem quang & Module SFP
Cáp quang, Cáp đồng
Thiết bị điện, điện tử, điện lạnh
Thiết bị, vật tư cơ khí
Vật tư tiếp địa, chống sét
Điện thoại bàn, ĐT Di động
Dụng cụ thi công
Dụng cụ đo
Bộ dụng cụ
Dụng cụ & PK T.Hình Cáp
Thiết bị văn phòng
Thang nhôm rút
Bảo hộ lao động
Quà tặng
Tin tức - sự kiện
Liên hệ

CÔNG TY TNHH SX TM SAO NAM

Địa chỉ:270/5 Đường QL 1A -P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM

Email: saonam.vattuvienthong@gmail.com            
Tel : (028)- 3715 3005

          0919.67.16.16

          0982.119.716

CHI NHÁNH MIỀN BẮC

Địa chỉ: 718 CT5, Khu đô thị mới Tứ Hiệp, Thanh trì, Hà Nội

Email: saonam2010@gmail.com

Tel : 0911.466.777

 

Thông tin sản phẩm Modem / Switch / Router Modem / Switch / Router
(xem ảnh lớn)
Modem quang E1
- Nhóm Sản phẩm: Modem / Switch / Router
- Giá: Liên hệ

Chi tiết sản phẩm

MODEM QUANG E1

 

-        

Modem quang FRM 220-E1 là thiết bị tải luồng E1 qua cáp quang, được thiết kế nhỏ gọn, phù hợp với xu hướng quang hóa hiện tại

Có dạng stand alone hoặc dạng khung 19 inch

Tương thích với FRM 220-V.35 ở chế độ n x 64kbps  

 

 

Đặc điểm

- 1 port E1 G.703

-  Mã đường truyền: AMI họăc là B8ZS/HDB3

-  Họat động ở chế độ  Unframed / Framed (n x 64kbps)  

 

Description

     Tiêu chuẩn kỹ thuật

    

     Giao diện E1

                  Connector  RJ-45 (120 Ohm) và BNC (75 Ohm)

-                  Theo chuẩn ITU-T G.703, G.704, G.706, G.732, G.823

    

     Giao diện quang

-         Connector: SC

-         Bước sóng: 1310, 1550nm

-         Loại sợi quang: 9/125um, đơn mode, 62.5/125um đa mode

-         Khoảng cách: 15km, 30km, 50km tùy chọn….

 

      Các đặc điểm khác:

-           LED hiển thị tình trạng nguồn, kết nối quang, Test, Data in, Data out

-           Nguồn :  AC/DC.

-           Công suất tiêu thụ  < 4W

-           Kích thước : 155 x 88 x 23mm( LxWxD)

-           Trọng lượng: 120g  

Lượt xem: 5195
Sản phẩm khác
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Quay lại
Hỗ trợ trực tuyến

 

 

Hotline:   028.37153005
Mobile1:  0919.671616

Mobile2:  0982.119.716

Miền bắc :

Mobile4:  0911.466.777

Email: saonam.vattuvienthong@gmail.com

Liên kết Website
Lượt truy cập
Online: 15
Lượt truy cập: 1924038